Miss Thailand Lanna เข้าพบผู้บริหารหลักสูตร TEPCOT
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
พริม นันท์นภัส มิสไทยแลนด์ล้านนาคนแรกของประเทศไทย พร้อมด้วยรองอันดับ 1 พิมาย อริชาภัสร์ และรองอันดับ 2 น้ำ นรินทร์ทญา เดินทางไปพบเหล่าผู้บริหารในหลักสูตร TEPCOT ณ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย เพื่อเปิดมุมมองวิสัยทัศน์และแสดงพลังความมุ่งมั่นที่จะสืบสานต่อยอดวัฒนธรรมล้านนาไทยให้ก้าวไกลสากล งานนี้นับเป็นเกียรติและความภาคภูมิใจของสาว ๆ อย่างยิ่ง
![](https://www.tv360entertainment.com/wp-content/uploads/2022/02/S__50094110-1024x768.jpg)
Total Views: 243 ,
Post Views: 47